Giỏ hàng của bạn

Số sản phẩm: 0

Thành tiền: 0

Xem giỏ hàng

Sản phẩm mới

Thống kê

Đang online 22
Hôm nay 22
Hôm qua 6
Trong tuần 58
Trong tháng 468
Tổng cộng 10,407

XFP-10G-LR

Mô tả: Tên: XFP-10G-LR Phân loại: 10G SFP transceiver Loại: XFP-10G-LR
Giá bán: Mr Toàn :0909302890
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 Tháng
Xuất xứ: USA
Ngày đăng: 08-06-2015

Chi tiết sản phẩm

Đặc tính sản phẩm

• Hỗ trợ tốc độ 9.95Gb/s đến 10.5Gb/s
• XFP có thể cắm nóng XFP
• Chiều dài tối đa lên đến 10km
• Tuân thủ chuẩn RoHS-6 (không chì)
• Tán xạ nguồn <2.5W
• Dãy nhiệt độ -5°C đến 70°C
• Không yêu cầu Clock tham khảo
• 1310nm DFB laser.
• Đầu nối Duplex LC
• Chức năng chuẩn đoán số bên trong
            
Các ứng dụng
 
• 10GBASE-LR/LW 10G Ethernet
• 1200-SM-LL-L 10G Fibre Channel