Giỏ hàng của bạn

Số sản phẩm: 0

Thành tiền: 0

Xem giỏ hàng

Sản phẩm mới

Thống kê

Đang online 31
Hôm nay 31
Hôm qua 6
Trong tuần 67
Trong tháng 477
Tổng cộng 10,416

SFP SX MM 0102

Mô tả: - 100/155/1250/2500Mbps SFP Transceiver - SDH/STM-1, SONET/OC-3 - Fiber Channel Links - 2/10/20/30/40/60Km with 50/125 µm MMF - 1310/1550nm Transmitter - Duplex LC Connector Interface
Giá bán: Mr Toàn :0909302890
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 Tháng
Xuất xứ: USA
Ngày đăng: 08-06-2015

Chi tiết sản phẩm

SFP-SX-MM-0102 là module quang gọn nhẹ tương thích cổng quang multi-mode và OC-3/STM-1 SONET/SDH. Nó cho phép gắn nóng với connector SFP 20 chân.
Tín hiệu phát là tia laser có bước sóng 1310 nm tuân thủ tiêu chuẩn an toàn Quốc tế IEC 60825. Phần thu sử dụng bộ dò InGaAs tích hợp đầu thu quang và bộ khuếch đại tín hiệu.
SFP-SX-MM-0102 được thiết kế phù hợp với tiêu chuẩn SFF-8472 SFP (MSA).


Sản phẩm tuân thủ các quy định sau:

Chức năng
Chuẩn
Vận hành
Electrostatic Discharge (ESD) to the Electrical Pins
MIL-STD-883E Method 3015.7
Class 1 (>500 V) Isolation with the case
Electromagnetic Interference (EMI)
FCC Part 15 Class B
Compatible with standards
An toàn với mắt
FDA 21CFR 1040.10 and 1040.11 EN60950, EN (IEC) 60825-1,2
Compatible with Class I laser product. Compatible with TuV standards
Component Recognition
UL and CUL
UL file E317337
Sản phẩm xanh
RoHS
RoHS6