Giỏ hàng của bạn

Số sản phẩm: 0

Thành tiền: 0

Xem giỏ hàng

Sản phẩm mới

Thống kê

Đang online 11
Hôm nay 15
Hôm qua 58
Trong tuần 93
Trong tháng 193
Tổng cộng 11,270

SFP SFP ZX SM 02XX

Mô tả: - 155/1250/2500Mbps SFP Transceiver - Gigabit Ethernet Switches and Routers - 1550nm DFB LD Transmitter - Khoảng cách: 80/100/120Km - Duplex LC Connector Interface
Giá bán: Mr Toàn :0909302890
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Xuất xứ:
Ngày đăng: 08-06-2015

Chi tiết sản phẩm

Mô tả :

SFP-ZX-SM-02XX là loại module quang gọn nhẹ tương thích chuẩn Gigabit Ethernet 1000BASE-ZX và Fiber Channel 1x SM-LC-L FC-PI. Nó cho phép gắn nóng với connector SFP 20 chân. Module này được thiết kế chạy ở chuẩn single mode với bước sóng 1550nm.
Phần phát là tia laser có đủ tiêu chuẩn an toàn quốc tế IEC-60825. Phần thu sử dụng bộ dò InGaAs tích hợp đầu thu quang và bộ khuếch đại tín hiệu.
SFP-ZX-SM-02XX được thiết kế phù hợp với tiêu chuẩn SFF-8472 SFP (MSA).

Tuân thủ quy định

Chức năng
Chuẩn
Khả năng
Electrostatic Discharge (ESD) to the Electrical Pins
MIL-STD-883E Method 3015.7
Class 1 (>500 V) Isolation with the case
Electromagnetic Interference (EMI)
FCC Part 15 Class B
Compatible with standards
An toàn với mắt
FDA 21CFR 1040.10 and 1040.11 EN60950, EN (IEC) 60825-1,2
Compatible with Class I laser product. Compatible with TuV standards
Component Recognition
UL and CUL
UL file E317337
Sản phẩm xanh
RoHS
RoHS6